(Have hình) Ny đến phòng chơi và hỏi sao anh ở một mình mà có 2 gối?

yeuemdeokinh

Member
Nov 1, 2011
89
0
6
vvoznewbie2 said:
Tối qua dẫn ny đến chơi và em nó thấy rồi hỏi như vậy. mình thì nói là do lúc trước anh mua 1 gối thấy thấp quá nên mua thêm 1 gối khác kê cho cao. thực tế thì 2 gối là do 1 gối của em nyc trước hay ghé phòng chơi.
tối qua thấy em ny gật đầu tin tin rồi mà nãy giờ đang hỏi vặn là nếu chồng 2 gối thì cao quá sao a ngủ được. mà cũng cao thật, 1 gối thấy đã cao rồi. giờ trả lời sao?
vvoznewbie2 said:
thích cc đmm tao mất bao công sức mới tán được đấy
vvoznewbie2 said:
tất nhiên tôi gặp nhiều loại người, tốt xấu, giàu nghèo, winner loser đủ cả, đây là tôi đang nói riêng những ông ngoài 30 chưa cưới mà tôi gặp thôi, chứ tôi từng ngồi chung mâm với cả Thiếu tướng rồi cơ
ngồi chung mâm với thiếu tướng rồi, coi các đồng chí độc thân 3x đếu ra gì mà trả lời gái ngu đến mức cần tư vấn cơ ah

Feb 1, 2013
35
0
6
vvoznewbie2 said:
Tối qua dẫn ny đến chơi và em nó thấy rồi hỏi như vậy. mình thì nói là do lúc trước anh mua 1 gối thấy thấp quá nên mua thêm 1 gối khác kê cho cao. thực tế thì 2 gối là do 1 gối của em nyc trước hay ghé phòng chơi.
tối qua thấy em ny gật đầu tin tin rồi mà nãy giờ đang hỏi vặn là nếu chồng 2 gối thì cao quá sao a ngủ được. mà cũng cao thật, 1 gối thấy đã cao rồi. giờ trả lời sao?
Có vẻ hình như bác đang cảm thấy có lỗi gì đó chứ ko phải đơn thuần là câu hỏi kia đâu

pomps

Member
Feb 1, 2010
128
0
16
Bảo 1 cái gối đầu 1 cái kê chân, hoặc 2 cái để kê lưng lúc ngồi trên giường đọc sách/nghịch máy... méo ai lại bảo gối đầu 2 cái gối 1 lúc, chó nó tin.

nhock_it

Member
Dec 1, 2011
34
0
6
lâu lâu ông bà bô lên thăm có cái cho các cụ nằm. Kêu mua từ đợt lâu các cụ lên là đc chứ gì.

lieuho

Member
Mar 1, 2015
79
0
6
Vầy cũng đem lên hỏi, lạy hồn. Chắc ngu thế này thì làm gì có ny được nhỉ

Gửi từ Sony G3226 bằng maifen

IP2

Member
Mar 1, 2012
106
0
16
yeuemdeokinh said:
ngồi chung mâm với thiếu tướng rồi, coi các đồng chí độc thân 3x đếu ra gì mà trả lời gái ngu đến mức cần tư vấn cơ ah
À thằng mà khoe giao thiệp nhiều đó hả

Jan 1, 2013
152
0
16
IP2 said:
À thằng mà khoe giao thiệp nhiều đó hả
Còn ai vào đây.

//Sao bảo giao thiệp lắm mà, có cái cỏn con này cũng vào hỏi các ông 30 à

Đến chạy grab còn đ dám chạy, hẳn là giao thiệp nhiều

asthangas

Member
Jan 1, 2013
38
0
6
duyndt said:
gặp tình huống này quan trọng nhất là phải giữ được thần thái, nhanh trí trả lời đến cái gối nó còn có đôi có cặp, bao giờ mình mới về 1 nhà đây em
Best choice luôn, cái này con bé kia ko nhanh trí hơn thì đứng cười trừ cho câu nói của bác

Mar 1, 2010
40
0
6
laplace said:
Ông trả lời ngu quá.
Nó hỏi là nó nghi ngờ chứ ko phải nó muốn biết ông có 2 gối làm gì.
Bảo kê tay kê chân còn nghĩ dc, chứ ai kê 2 gối lên đầu, càng làm nó nghi hơn.
Giờ cứ bảo thẳng nó, gối nyc, ko muốn nói sợ em buồn. Anh cũng ko để ý, chứ ko phải giữ lại có ý gì, em ko thích a bỏ đi
Trả lời như ông này vừa thật lòng vừa dramatic này. Cứ nói dối làm gì. Con gái nó cảm tính hay lắm. Nó nhìn thái độ ông cũng thấy ông thấp hèn vcl ra dù ông cố che giấu thế nào chăng nữa.

Ac4mua

Member
Jun 1, 2012
63
0
6
Phòng tui còn 3 gối, con nào hỏi tại sao 3 thì 1 gối cho anh, 1 gối cho em, còn 1 gối nữa lát em sẽ biết

via maifen for iPhone