[HELP] Cách Cai Nghiện Massage Khỏe

_23cm_

Member
Hix, mấy tháng gần đây bị nghiện massa khỏe quá các bác à

Một là thư dãn gân cốt, hai là những va chạm không quá thô thiển như massa mệt lại càng làm em kích thích (đùi trong các em chạm nhẹ vào lưng/khi các em bẻ người em cũng tranh thủ chạm mông, đùi các em ý)

Nên mỗi tháng đốt 4-5m, thấy phí quá. Anh em ai biết cách cai nghiện không

Kỹ năng của ktv tốt k thím? Dạo này em ngồi nhiều đau lưng quá cũng tính kiếm chỗ nào ổn chút chứ k ham mấy kia lắm

_23cm_ said:
Hix, mấy tháng gần đây bị nghiện massa khỏe quá các bác à

Một là thư dãn gân cốt, hai là những va chạm không quá thô thiển như massa mệt lại càng làm em kích thích (đùi trong các em chạm nhẹ vào lưng/khi các em bẻ người em cũng tranh thủ chạm mông, đùi các em ý)

Nên mỗi tháng đốt 4-5m, thấy phí quá. Anh em ai biết cách cai nghiện không
À quên đức phát kẻo bị chửi

_23cm_

Member
AvadaKedaKeda said:
Kỹ năng của ktv tốt k thím? Dạo này em ngồi nhiều đau lưng quá cũng tính kiếm chỗ nào ổn chút chứ k ham mấy kia lắm
Massa khỏe cũng tùy nơi, tùy nhân viên. Nhưng nếu bác ở SG thì vào hệ thống "Khỏe Massage", chất lượng nhân viên tốt + đồng đều lắm

Mà tốt nhất nằm ngủ một giấc cho khỏe đi bác, đi massa lỡ nghiện thì tốn kém lắm

onitake92

Member
AvadaKedaKeda said:
Khoẻ Massage, đấm bóp cực phê, thuần kĩ thuật massage chứ k có màn bukak

_23cm_ said:
Massa khỏe cũng tùy nơi, tùy nhân viên. Nhưng nếu bác ở SG thì vào hệ thống "Khỏe Massage", chất lượng nhân viên tốt + đồng đều lắm

Mà tốt nhất nằm ngủ một giấc cho khỏe đi bác, đi massa lỡ nghiện thì tốn kém lắm
onitake92 said:
Khoẻ Massage, đấm bóp cực phê, thuần kĩ thuật massage chứ k có màn bukak
Mấy thím hay đi cs nào vậy
Em chưa đi bao giờ
chỉ đi massage mệt 1 lần chưa đc đấp bóp gì đã bóp ch*m mình

_23cm_

Member
onitake92 said:
Thím ở đâu, sg hay hn, e hay dsi bên Khoẻ Massage mà nó có cho đụng chạm gì đâu
Chổ đó chủ động sờ khó lắm, được cái khi nằm sấp thì đùi các em hay cọ vào lưng, cũng phê. Nhiều em vén quần của tui xuống gần hết mông để massa luôn, cũng phê

leopard06

Member
đi ms khỏe total là hết bao nhiêu mấy thím, có phải bo hay gì ko, thấy bên 40 nguyễn văn đậu có cái ms mà thấy toàn xe hơi, nghe đâu cũng ms khỏe

onitake92

Member
AvadaKedaKeda said:
Mấy thím hay đi cs nào vậy
Em chưa đi bao giờ
chỉ đi massage mệt 1 lần chưa đc đấp bóp gì đã bóp ch*m mình
Trước hay đi ở chỗ đường nam kì khởi nghĩa, giờ chỗ đó dẹp r, với lại đi làm ngay công viên hoàng văn thụ nên đang có ý định đổi sang chỗ gần doanh trại quân đội
_23cm_ said:
Chổ đó chủ động sờ khó lắm, được cái khi nằm sấp thì đùi các em hay cọ vào lưng, cũng phê. Nhiều em vén quần của tui xuống gần hết mông để massa luôn, cũng phê
Đậu mợ thím hoá ra thím cdsht nó mặc đồ dày cui, cách cả lớp mà cũng phê đc tưởng có chỗ nào đỡ khắc khe hơn chứ

_23cm_

Member
leopard06 said:
đi ms khỏe total là hết bao nhiêu mấy thím, có phải bo hay gì ko, thấy bên 40 nguyễn văn đậu có cái ms mà thấy toàn xe hơi, nghe đâu cũng ms khỏe
Chổ đó massa khỏe đấy bác, chất lượng nhân viên em thấy tốt và đồng đều
Nhưng các em nó hay tám lắm, bác cần không gian yên tĩnh thì nên cân nhắc
Với lại ở đó xông hơi + đá muối...phải tốn thêm tiền, không như ở nơi khác là nằm trong giá dịch vụ luôn
Vé 60-90' từ 170-240 (hơn năm rồi em chưa ghé lại nên nhớ mang máng), nếu xông hơi, đá muối thì tốn thêm
Tip các em bằng vé nữa, thì 40 NVĐ đi 1 lần tầm 500-600k

_23cm_

Member
onitake92 said:
Trước hay đi ở chỗ đường nam kì khởi nghĩa, giờ chỗ đó dẹp r, với lại đi làm ngay công viên hoàng văn thụ nên đang có ý định đổi sang chỗ gần doanh trại quân đội

Đậu mợ thím hoá ra thím cdsht nó mặc đồ dày cui, cách cả lớp mà cũng phê đc tưởng có chỗ nào đỡ khắc khe hơn chứ
Tôi thì thấy lớp vải đó kích thích ghê gớm bác à
Mà dạo gần đây có quán massa mới mở gần nhà, còn vắng lắm nên ghé ủng hộ suốt

Do chỉ trải nệm, không có giường nên va chạm dễ hơn. Nhiều bà khách nữ cũng vào làm tip ít nên các em thấy khách nam là mừng lắm, sờ mông sờ đùi dễ. Toàn một mình một phòng rộng, không một bóng người

pmt0001

Active member
_23cm_ said:
Tôi thì thấy lớp vải đó kích thích ghê gớm bác à
Mà dạo gần đây có quán massa mới mở gần nhà, còn vắng lắm nên ghé ủng hộ suốt

Do chỉ trải nệm, không có giường nên va chạm dễ hơn. Nhiều bà khách nữ cũng vào làm tip ít nên các em thấy khách nam là mừng lắm, sờ mông sờ đùi dễ. Toàn một mình một phòng rộng, không một bóng người
ở đâu mà thoáng vậy mai fen

tuanhung

leopard06 said:
Tùy cơ sở giá vé từ 220K-350K. 2 cơ sở ở bùi thị xuân q1 và võ văn tần q3 là giá vé cao nhất trong hệ thống. Tip 150k trở lên(các em bật mí là sợ nhất là làm khách nữ vì khách nữ tắm và xông hơi rất lâu, vào giờ đông khách thì làm 1 khách nữ mất tgian bằng làm 2 khách nam trong khi tip rất ít, tip vài chục là chuyện cơm bữa nhưng nếu tip ít thì chủ cũng sẽ cắt lại tiền vé để đảm bảo các em nhận đc ít nhất 150k nên sàn là như vậy). Tớ thường tip 2-300k tùy ktv quen hay lạ.
Rẻ nhất trong hệ thống là chi nhánh Q7. Giá khoảng 350K/dịch vụ - chi nhánh này nhân viên k nhận tip. Chi nhánh này có cái hay là có một số bài chuyên môn như chuyên về đầu,chuyên về vai gáy các bài này các chi nhánh khác không có. Chi nhánh này ế khách nên thỉnh thoảng có saleoff 30%. Nhược điểm là nhỏ nên k có phòng xông hơi. Chỉ vào tắm rồi triển luôn.

khothe.9x

Member
Ở hn có Hương Sen vs Tài Thu. Hình như vẫn là 1. Bác nào đi r cho e hỏi, có cần tip cho nhân viên ko? Vs lại có phát sinh chi phí gì ngoài giá vé ko?

allele

Member
Massage Khỏe so với Massage Người mù cũng 10-7. Cũng tùy thuộc vào KTV : có người làm tốt có người làm như shit