Khi forum chết, hãy chôn nick tôi cùng forum.

Thu Minh .

Member
Aug 1, 2012
969
0
16
Haizz. Nhìn chữ kĩ các bác mà như nỗi sầu thiên cổ vậy.
Nhân đây có bài thơ :
Quân vương độc tấu khúc tiêu sầu
Sông núi nghìn trùng có thấy đâu
Tri kỉ hồng nhan không giữ nổi
Giang sơn gấm vóc biết là giàu...

duoiuoi1

Member
Dec 1, 2011
296
0
16
Pattie said:
Riêng thím @gatami, thím chuẩn bị lên phường nhé, về hành vi gì thì thím tự google hoặc giở luật ra để xem,
(hoặc đợi đến khi lên uống trà đàm đạo rồi nghe cán bộ giải thích cũng được)

Thím đừng nghĩ "nhà nước mình dễ gì xử ba cái này", điều đó đúng đối với trường hợp thím ko quen biết thôi.

Đừng nghĩ mạng ảo là nơi để thím xả hết tức giận ngoài xã hội vào đây. Mạng là ảo, cảm xúc là thật.

Này cũng lên phường đc à =]], thế chắc tao ngày lên 2 lần quá

duoiuoi1

Member
Dec 1, 2011
296
0
16
@gatami lên phường mà ở sài gòn hú tôi với nhé, để xem "quen biết" với tội danh cấu thành tội phạm như này lên ăn nghiệp vụ gì =]]

phuongthengoc

Member
Jun 1, 2014
361
0
16
duoiuoi1 said:
Em Pạt Ty show địa chỉ nhà ra đây. Rảnh mình cả mấy thằng bạn qua ném mắm tôm chơi

duoiuoi1

Member
Dec 1, 2011
296
0
16
Đề nghị các đồng chí ko troll, để xem tội danh móc máy người dùng ẩn danh trên diễn đàn thế này đi mấy niên thì vừa =]]] , đọc đang bình thường đến đoạn cho lên phường tự nhiên phụt mẹ cơm

KienNiki

Member
Sep 1, 2014
44
0
6
Pattie said:
Riêng thím @gatami, thím chuẩn bị lên phường nhé, về hành vi gì thì thím tự google hoặc giở luật ra để xem,
(hoặc đợi đến khi lên uống trà đàm đạo rồi nghe cán bộ giải thích cũng được)

Thím đừng nghĩ "nhà nước mình dễ gì xử ba cái này", điều đó đúng đối với trường hợp thím ko quen biết thôi.

Đừng nghĩ mạng ảo là nơi để thím xả hết tức giận ngoài xã hội vào đây. Mạng là ảo, cảm xúc là thật.
Ghê vậy

Giờ cô có ngon thì nổ cái địa chỉ ngày mai tôi cho mấy thằng em tôi qua luôn. Qua tới nơi mà còn lươn lẹo xạo chó như này ko ăn táng thì hơi phí

KnightRiot

Member
Jan 1, 2011
60
0
6
merrymenvn said:
Có ông nào đứng ra làm lại cái f33, f17, f26... Nền VBB mình xin đóng góp ít công sức
làm thì không khó, tài lực cũng dư thừa, mỗi tội quản lý thế nào thôi

monkey11178

Member
Mar 1, 2012
100
0
16
mỗi cái việc phân biệt hành vi vi phạm hành chính với hành vi phạm tội cũng đánh vần ko xong thì tắt máy ra vỉa hè ngồi chém gió đi ông anh, đừng viết lên diễn đàn, em lo sợ hàng ngàn người đọc được lại cười vào mặt ông anh đó

duoiuoi1 said:
@gatami lên phường mà ở sài gòn hú tôi với nhé, để xem "quen biết" với tội danh cấu thành tội phạm như này lên ăn nghiệp vụ gì =]]
duoiuoi1 said:

vtalinh

Member
Jul 1, 2006
247
0
16
Thắc mắc lên f3 như những thằng đàn ông với nhau nha các anh, mình sẽ trao đổi thông qua nội quy.