Nam 27 đã là già chưa bác

ngocthanh

Member
H mỗi năm là 1 ác mộng, ác mộng về tiền bạc, tình cảm, sự nghiệp
. Tính ra thì mình chưa có gì trong tay cả

Đàn ông trên 40t mà ko có của cải, vợ con gì mới loser nhé. Chú mày còn tận 13 năm để phấn đấu mà. Lo gì. Chơi thêm 3 năm nữa đi.

ptga

Member
nói là đã già rồi thì không còn động lực phấn đấu, hãy coi là trung bình đi.

Già mie r. Nòi giống cốp to 20, 21 tuổi đã lấy vợ sinh con bên giãy chết rồi.
27,28 là 3 đứa. Cả nhà đều trắng trẻo, mập mạp, du hí shopping khắp trời âu, tiếp cận với nền văn minh tân tiến nhất nhân loại

F.Totti.10

ngocthanh said:
H mỗi năm là 1 ác mộng, ác mộng về tiền bạc, tình cảm, sự nghiệp
. Tính ra thì mình chưa có gì trong tay cả
Yếu đuối vậy. Cứ đi là sẽ đến, đừng nghĩ lẩn thẩn thì chuyện gì cũng làm đc. Trc mình cũng như vậy suốt ngày hoài niệm quá khứ, sợ hãi tương lai. Vậy mà bẵng đi mấy năm mặc kệ tất cả để làm việc, giờ cũng có cuộc sống ổn định rồi

Già vc r nhé mà mấy thằng ở cty kém mình 1 tuổi vẫn đi siêu thị xem đồ chơi cảm thấy muốn ói với tụi nó vc mặc dù hơn nó có 1 tuổi

via maifen for iPhone

Proteus

Tùy cách sống và quan niệm của bạn thôi, mình 27 tuổi chuẩn làm lại từ đầu cũng thấy chưa già lắm, vận động sức khỏe, nghĩ thoáng + học tập giao lưu với nhiều người 1 hồi là nghĩ thoáng ra ấy mà.

WENBIE

Active member
Doris Yeh said:
31 rồi vẫn loser đây
mà vẫn chưa thấy mình già
ơ đm quên thanh niên winner du học này
hôm trước đầu cầu HN offline đông vui thế méo đi chia sẻ kinh nghiệm cho lesor này

Drkhophp

Bằng tuổi thớt. Cảm thấy bình thường! Không nỗi lesor nên vẫn yêu đời lắm.

via maifen for iPhone

Doris Yeh

Member
WENBIE said:
ơ đm quên thanh niên winner du học này
hôm trước đầu cầu HN offline đông vui thế méo đi chia sẻ kinh nghiệm cho lesor này
Hôm đấy đi làm ông ạ
Hẹn anh em dịp sau vậy

deadline là tầm đến 35 mà vẫn không giàu (trung lưu cũng tạm ổn:byebye): về mặt tài chính và tình cảm thì coi như sống uổng rồi.

Vì nó qua cái thời hoàng kim rồi sau đấy sức khỏe bắt đầu xuống dốc, muốn bật lại là cực khó, mà may mắn bật được thì cũng khó mà trải nghiệm được đầy đủ mọi thứ do tuổi tác của mình

Về công việc thì muốn học thêm làm thêm rất mệt mỏi. Về tình cảm thì già như quả cà rồi chỉ tán được mấy em 25 đổ lên, gái trẻ gái trinh thơm phức thì nó ngại ông chú già, mà vừa già vừa nghèo thì ôi thôi

Lấy đấy làm mốc mà cầy cuốc nhé các fen, đừng ngại ngùng sợ sệt chi nữa xông vào tán, xông vào làm đi các fen

TiZF47

Member
1VozerCoVanHoa said:
Già vc r nhé mà mấy thằng ở cty kém mình 1 tuổi vẫn đi siêu thị xem đồ chơi cảm thấy muốn ói với tụi nó vc mặc dù hơn nó có 1 tuổi

via maifen for iPhone
Sao anh lại thấy muốn ói

Mình vẫn đi siêu thị, xem đồ chơi

.Pegasus.

Member
mounaambaak said:
Già mie r. Nòi giống cốp to 20, 21 tuổi đã lấy vợ sinh con bên giãy chết rồi.
27,28 là 3 đứa. Cả nhà đều trắng trẻo, mập mạp, du hí shopping khắp trời âu, tiếp cận với nền văn minh tân tiến nhất nhân loại
anh nói làm tôi tủi thân quá mike frence