[Tư vấn] - Quà 8-3 cho bạn gái

dnt47955

Như tiêu đề, bạn gái mình đợt này lên hơi nhiều mụn, mà ko biết tặng gì cho phù hợp
ban đầu mình tính mua son YSL nhưng nghĩ lại mặt nạ dưỡng, trị mụn thiết thực hơn
các cao nhân cho xin ý kiến với ạ

Sinh viên thì mua tặng sách
) có thớt giảm giá đấy :v Son phấn mua ko đúng lại nhiều mụn hơn thfi khổ?

bọn con gái nó ko quan tâm món quà nào là thiết thực với nó đâu
anh cứ tặng thỏi son cho nó là được

artoo123

Mình vừa một set 690k gồm 1 túi + 1 ví , nếu ko tính tổng khuyến mãi thì có khi 2 món lên đến hơn 1m . Fen tham khảo thử hàng về mình thấy trông cũng đc.Hai đứa mình thì thường thấy đồ gì cần mua cho nhau và ko quan trọng quá thương hiệu chủ yếu là tính thực dụng , vì mấy đồ đó giống kiểu trang sức nên sẽ tùy hứng mà đổi

kehuydietso1

artoo123 said:
Mình vừa một set 690k gồm 1 túi + 1 ví trên Juno , nếu ko tính tổng khuyến mãi thì có khi 2 món lên đến hơn 1m . Fen tham khảo thử hàng về mình thấy trông cũng đc.Hai đứa mình thì thường thấy đồ gì cần mua cho nhau và ko quan trọng quá thương hiệu chủ yếu là tính thực dụng , vì mấy đồ đó giống kiểu trang sức nên sẽ tùy hứng mà đổi
bạn cho mình xin set với

2 lần tặng son cho 2 ng và thấy méo bh tặng hợp cái mỏ đâu.
Hoặc là dẫn đi mua, hoặc là tặng cái gì đó khác
Cuội tặng bó hoa bằng dâu tây, đúng thứ gấu thích

ruandeyu

Member
Vừa dặn bà chị để cho 1kg dâu tây, 1 kg cherry. Người yêu fan cuồng của hoa quả ít đường

artoo123

kehuydietso1 said:
bạn cho mình xin set với
Bác vào trang chủ Juno.vn nhé , e thấy có 3 set 690k 800k với 1 củ khác nhau gì đó , cho dễ chọn mà nó ship đến tận nơi đỡ phải đi ra gnoai

Ông mà mua trị mụn thì toang thật đấy, con gái gặp vấn đề gì thì ắt nó sẽ tự có cách để giải quyết, ông chen vào nó tự ái rồi thấy cái cảnh. vote mua son, làm gì cho nó xinh hơn chứ đừng làm gì cho nó đỡ xấu

I'm Zero

Member
Gấu thích set setjeju pomegranate của innisfree, bữa ngâm cứu thấy giá tầm 1tr9, đau lòng vl
. Ah nhân tiện các thím mua mp của innisfree thì ra cửa hàng official của nó mà mua, tụi trên mạng bán toàn hàng fake. Mấy web bán nguyên 1 set như mình note ở trên có 900k thôi
, bữa tính order mà sao thấy hình chai sữa rửa mặt kỳ kỳ, nghi dính hàng fake nên hỏi tụi innisfree VN, nó nói bên nó k có bán set đó

Anhlinh900

Member
Vợ lấy 1 con đồng hồ trong đám đh nữ của mình để đeo
cái máy rửa mặt fureo hay gì gì đó ko nhớ tên có ăn thua ko ae

Anhlinh900 said:
Vợ lấy 1 con đồng hồ trong đám đh nữ của mình để đeo
cái máy rửa mặt fureo hay gì gì đó ko nhớ tên có ăn thua ko ae
Mới mua cho vợ con foreo luna2 đây, đôi lúc xài ké phê vl

lumia 928

artoo123 said:
Bác vào trang chủ Juno.vn nhé , e thấy có 3 set 690k 800k với 1 củ khác nhau gì đó , cho dễ chọn mà nó ship đến tận nơi đỡ phải đi ra gnoai. Em không phải seeder gì nhưng mà chả biết mua gì tự dưng thấy nó hiện quảng cáo đỡ phải nghĩ xem mua gì mà đỡ phải mất công đi ra ngoài tận nơi mua ko mệt khi đi làm về
Cũng vừa tặng vợ 1 đôi boots nâu da lộn ở juno