Tâm linh - cứ ấy vợ xong là đen....

RuaKonyb

Member
Nov 1, 2014
114
0
16
tình hình là tui mới lấy vợ 3 tháng, vợ ngon nên hầu như ngày nào cũng
nhưng mình để ý là cứ ấy xong thì rất đen, nhẹ thì cãi nhau. nặng thì gặp tai nạn trên đường
còn ko làm gì thì ko sao
chả lẽ tui và vợ không hợp vía

ngoisaobang

Member
Jul 1, 2009
265
0
16
Đúng đó thớt rất là đen, nên khoản ấy ấy nhường lại cho mình mình sẻ chịu đen thay thớt

Sent from my iPhone using maifen

Vipluckystar

Member
Mar 1, 2011
493
0
16
Cho xin info vợ bác, mình cần cúng 7 ngày bảy đêm riêng với vợ bác ở hotel, đảm bảo hết

Lai Van Some

Member
Feb 1, 2014
228
0
16
ngoisaobang said:
Đúng đó thớt rất là đen, nên khoản ấy ấy nhường lại cho mình mình sẻ chịu đen thay thớt
Vipluckystar said:
Cho xin info vợ bác, mình cần cúng 7 ngày bảy đêm riêng với vợ bác ở hotel, đảm bảo hết
Sau này vợ của tụi mày cũng đừng quên nhường lại cho tao

maskrey

Member
Jan 1, 2007
310
0
16
Gần như ngày nào cũng ấy, lần nào ấy xong cũng đen, tức là gần như ngày nào cũng đen. Gần như ngày nào cũng đen thì không gọi là đen nữa, mà là bạn sống như c*c thì đúng hơn.

ngabachieutim

Member
Aug 1, 2017
135
0
16
RuaKonyb said:
nhưng mình để ý là cứ ấy xong thì rất đen, nhẹ thì cãi nhau. nặng thì gặp tai nạn trên đường
còn ko làm gì thì ko sao
Thôi để tôi đen giúp anh vậy. Tôi thuộc dạng giết thần chém phật nên không sợ đen. Mà vợ anh ngoại hình thế nào mới được?

RuaKonyb

Member
Nov 1, 2014
114
0
16
mấy ông cơ hội gớm nhỉ? tôi nghiêm túc vì công việc hay phải đi trên đường nên hơi lo

ngabachieutim

Member
Aug 1, 2017
135
0
16
RuaKonyb said:
mấy ông cơ hội gớm nhỉ? tôi nghiêm túc vì công việc hay phải đi trên đường nên hơi lo
Thì anh cứ đi thoải mái đi. Việc đưa vợ anh lên đỉnh cứ để tôi lo.

Frozenn

Member
Dec 1, 2013
380
0
16
Ra ngoài đập 4' đôi nháy giải đen xong về ấy vợ như thường thôi, nếu không hết đen nữa thì ra 3some với 4' luôn, đảm bảo hết

Angel Love

Member
Mar 1, 2013
34
0
6
Muôn việc lành hiếu thuận đứng đầu.
Ngàn việc dữ tà dâm đứng trc.
Mặc dù là vk ck, nhưng chịch nhìu quá cũng là tà dâm đen là phải. Còn nếu ngoại tình thì còn đen hơn nữa, gia đình ly tán, con cái hư đốn

estraha

Member
Oct 1, 2007
112
0
16
Do anh ko hợp vía vợ anh đấy chứ tôi ấy v anh xong thấy có phải chỗ nào cũng đen đâu

Sent from my iPhone using maifen

RuaKonyb

Member
Nov 1, 2014
114
0
16
Angel Love said:
Muôn việc lành hiếu thuận đứng đầu.
Ngàn việc dữ tà dâm đứng trc.
Mặc dù là vk ck, nhưng chịch nhìu quá cũng là tà dâm đen là phải. Còn nếu ngoại tình thì còn đen hơn nữa, gia đình ly tán, con cái hư đốn
cảm ơn thím, mình sẽ giảm lại

ii Kimochi

Member
Jan 1, 2015
52
0
6
RuaKonyb said:
còn ko làm gì thì ko sao
Chuyện lạ vl tôi del tin. Phải thử tôi mới tin được.

Gửi từ Vsmart Live bằng maifen

123conmeobeo

Member
Sep 1, 2017
65
0
6
Đêm 30 chịch cái xong bet bóng thua 50 củ dù đang ăn thông 8 ngày, hết cmn lãi cả tuần

via maifen for iPhone