Tán gái, dành cho ông nào nhát gái

chymdangxung

Member
Dec 1, 2013
631
0
16
Tán gái thì dễ, mà có cái đến chỗ đông người + quán cf gặp gái dth mà k dám lại bắt chuyện xin số

via maifen for iPhone

nickrenho

Member
Jun 1, 2014
187
0
16
Gái bảo mình add friend gái rồi gái tự hủy kb với mình là sao có nói đc mấy câu đâu

Sent from Vsmart Joy 1+ using maifen

vinh91

Member
Mar 1, 2011
371
0
16
takenV said:
Vậy là được rồi

Nói gì vậy mai fen?
ý là lão kia cứ phải thăm dò xem con kia có thích mình/bật đèn xanh j ko? đoán thế thì có mà hết ngày. ko tấn công nó đi chứ cò cưa làm mịa j hết cao trào ra

chinadoll

Member
Aug 1, 2013
180
0
16
thế gái mà nt đều đặn mà nt chán kiểu cho có. Mình bơ 2 ngày thì ngày thứ 3 em nó chủ động nt trước. 2 lần như vậy rồi thì sao mấy phem

takenV

Member
Jul 1, 2010
194
0
16
vinh91 said:
ý là lão kia cứ phải thăm dò xem con kia có thích mình/bật đèn xanh j ko? đoán thế thì có mà hết ngày. ko tấn công nó đi chứ cò cưa làm mịa j hết cao trào ra
Chuẩn luôn, quan trọng là sau này quen rồi như nào chứ lúc đầu mà chậm chậm là tạch chắc

chilamday01

Member
Jun 1, 2014
40
0
6
Giờ em đang làm việc ở một con đường tấp nập, có nhiều gái qua. Vậy có các cách nào để bắt chuyện vậy các bác.

anhtuan6694

Active member
Oct 1, 2014
2,214
0
36
chilamday01 said:
Giờ em đang làm việc ở một con đường tấp nập, có nhiều gái qua. Vậy có các cách nào để bắt chuyện vậy các bác.
Vỗ mông

Hình này được tự động upload và chèn link bởi maifen Living

Demacia2214

Member
Dec 1, 2014
484
0
16
Up lên , các winner cho hỏi giờ kiếm gái ở đâu mà tán đây , môi trường làm việc toàn đực rựa ko

Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng maifen

ii Kimochi

Member
Jan 1, 2015
49
0
6
Demacia2214 said:
Up lên , các winner cho hỏi giờ kiếm gái ở đâu mà tán đây , môi trường làm việc toàn đực rựa ko

Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng maifen
IT phải ko

Gửi từ Vsmart Live bằng maifen

Feb 1, 2010
131
0
16
Thế tôi tán để lấy vợ, nó thích mình rồi mà mình mãi vẫn không có tình cảm lắm với nó thì phải làm sao nhỉ?

Zero_Sky

Member
Jun 1, 2013
36
0
6
Giờ không có nhu cầu gái gú làm sao giờ các bác

Năm nay mới 27 mà thầy bu giục lắm rồi

dangdang2468

Member
Dec 1, 2012
53
0
6
Sắp sinh nhật gái rồi, không biết nên chúc nó không, ko biết nên tặng quà không nhỉ
Ngày trước cũng tặng quà rồi.
Cảm nhận nó thờ ơ vl. Rep tin nhắn thì chậm. Rủ đi chơi mấy lần toàn bận. Nên 3 tháng nay ko gặp đc. Chỉ toàn thả thính nó qua tin nhắn
Xong mình bảo quyết định uncrush trên story
Từ hôm ấy up mấy cái story thăm dò nó mà nó đ thèm xem
Muốn chúc nó 1 câu rồi thôi mà phân vân quá, sinh nhật nó ko công khai, mà mình vẫn nhớ là nó phải tự hiểu chứ nhỉ