Tán gái, dành cho ông nào nhát gái

Maxsetting

Member
Mar 1, 2012
944
0
16
Tôi đi 4 bánh nhưng tiết kiệm từng cắc một vì bản tính do gđ dạy dỗ.

Cái này lũ gái gọi là keo nhỉ

Dec 1, 2012
188
0
16
dangdang2468 said:
Sắp sinh nhật gái rồi, không biết nên chúc nó không, ko biết nên tặng quà không nhỉ
Ngày trước cũng tặng quà rồi.
Cảm nhận nó thờ ơ vl. Rep tin nhắn thì chậm. Rủ đi chơi mấy lần toàn bận. Nên 3 tháng nay ko gặp đc. Chỉ toàn thả thính nó qua tin nhắn
Xong mình bảo quyết định uncrush trên story
Từ hôm ấy up mấy cái story thăm dò nó mà nó đ thèm xem
Muốn chúc nó 1 câu rồi thôi mà phân vân quá, sinh nhật nó ko công khai, mà mình vẫn nhớ là nó phải tự hiểu chứ nhỉ
Ko có thiện chí tiến tới thì dừng lại đi Thím. Ngta có cảm tình, muốn tiến xa thì hẹn vài lần sẽ đc. Ko ai bận mãi cả, tin nhắn cũng thế.

Gửi từ HTC One M9 bằng maifen

MrLagger

Member
Jun 1, 2012
84
0
6
Bác nào tư vấn cho e phát xem có nên tán gái là cấp trên mình k. Gái phỏng vấn e vào cty nhưng k làm chung bộ phận, đợt đấy tuyển nhiều vl ra chào chắc éo nó đã nhớ ra mình, gặp nhau chỉ nhìn nhau thôi chứ k chào hỏi gì cả, thỉnh thoảng nó thấy e tủm tỉm cười. Chắc cười e nhân viên quèn thấy người phỏng vấn mình k dám ra nc

Gái chưa có ny, 2 đứa cũng lớn tuổi cả rồi. E ngại mở mồm ra làm quen quá
Nó đi ăn cơm ngồi cùng bàn với con làm chung bộ phận với e (cty nấu chung tất cả nv ăn) nói là nói ít thôi làm như thân quen lắm ấy, ngồi xa ra ko người ta lại tưởng quen biết
Khổ thân con bé kia chắc tức e trút giận sang cả con bé chung bộ phận

Đm nó ngang cấp với quản lý của quản lý của e thì bố thằng nào dám nhơn nhơn cái mặt ra làm quen

Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng maifen